ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ตุลาคม 26, 2014, 10:37:24 AM
34404 กระทู้ ใน 6631 หัวข้อ โดย 7095 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Affection696

• Css Template Preview
SolidWorks Thai Society - สังคมอุดม IDEA สังคมนิยม 3D  |  SolidWorksThai Society  |  SolidWorks (CAD)  |  ใครมีโปรแกรม Fuid sim เวอชั่นเต็มบ้างครับ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีโปรแกรม Fuid sim เวอชั่นเต็มบ้างครับ  (อ่าน 1627 ครั้ง)
o
บุคคลทั่วไป

« เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 03:20:22 PM »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง แบ่งปัน

คือโหลด Fuid sim demo มาใช้ได้แค่ 0.5 ชม มันก็ใฃ้ต่อไม่ได้แล้ว
ไม่รู้ว่าใครมีตัวเต็มบ้างช่วยอนุเคราะห์หน่อยครับ
ขอบคุณครับ
machineman
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 10:32:26 PM »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง แบ่งปัน

โหลดของ FESTO ดิ
o
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 08:25:03 AM »

โหลดได้ที่ไหนบ้างครับ
เวอฃั่นเต็มนะ
ชามะนาว.
คนเฝ้าบอร์ด
ระดับเทพ

พลังน้ำใจ : 34

บรู๋วววววว

kumnun2004@msn.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 04:38:48 PM »

ลองไปหาใน www.4shared.com ดูครับ

ไม่มีผลงาน     ไม่มีความผิด
ไม่ต้องทำงาน ไม่ต้องความผิด และไม่ต้องรับผิดชอบ
สบายกว่ากันเยอะเลย อยู่เฉยๆดีกว่า สบายกว่ากันเย๊อะ
rueng
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:40:31 AM »

automation studio 5 ดีกว่าครับของจริงโหลดได้ใน 4share มีครบทุกอย่าง ไฟฟ้า, PLC,ใฮดรอลิค,นิวเมติค สามารถลิ้งค์กันระหว่างงวจรคอนโทรลไปยังโซลินอยส์,ลิมิตส์ต่างได้อย่างสมบูรณ์ครับใช้แล้วไม่ผิดหวังแน่นอน
Num_Metal
สมาชิกเต็มตัว

พลังน้ำใจ : 0

num_metal@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 08:01:14 PM »

ขอเสริมครับ Fluidsim สามารถลิ้งกันระหว่าง Simatic Step7 ของ Siemense
Fluidsim ได้ด้วยครับ โดยผ่าน EZOpc ของ Didactic แต่ Automation Studio
ไม่ทราบทำลิ้งกับโปรแกรมอื่นได้ป่าวอ่าครับ ผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณครับ

หน้า: [1]
SolidWorks Thai Society - สังคมอุดม IDEA สังคมนิยม 3D  |  SolidWorksThai Society  |  SolidWorks (CAD)  |  ใครมีโปรแกรม Fuid sim เวอชั่นเต็มบ้างครับ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »